Lịch thi đấu bóng đá 7M nhanh và chính xác nhất

Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh

18:30
Newcastle United
?-?
Tottenham Hotspur
+1/4
21:00
Burnley
?-?
Brighton Hove Albion
+1/2
21:00
Manchester City
?-?
Luton Town
-2 3/4
21:00
Nottingham Forest
?-?
Wolves
-1/4
21:00
Brentford
?-?
Sheffield United
-1 1/4
23:30
AFC Bournemouth
?-?
Manchester United
0

Lịch bóng đá La Liga

02:00
Betis
?-?
Celta Vigo
-1/2
19:00
Atletico Madrid
?-?
Girona
-1/2
21:15
Rayo Vallecano
?-?
Getafe
-1/4
23:30
Mallorca
?-?
Real Madrid
+3/4
02:00
Cadiz
?-?
Barca
+1/2

Lịch bóng đá Bundesliga

01:30
Augsburg
?-?
Union Berlin
-1/4
20:30
FSV Mainz 05
?-?
TSG Hoffenheim
-1/2
20:30
RB Leipzig
?-?
VfL Wolfsburg
-1 1/2
20:30
Bayern Munchen
?-?
FC Koln
-2
20:30
Monchengladbach
?-?
Borussia Dortmund
+1/2
20:30
VfL Bochum
?-?
Heidenheimer
-1/4
23:30
VfB Stuttgart
?-?
Eintracht Frankfurt
-1 1/4

Lịch bóng đá Serie A

01:45
Lazio
?-?
Salernitana
-1 1/2
20:00
Lecce
?-?
Empoli
-1/4
22:59
Torino
?-?
Juventus
+1/4
01:45
Bologna
?-?
Monza
-1

Lịch bóng đá Ligue 1

02:00
Metz
?-?
Lens
+1
22:00
Strasbourg
?-?
Reims
0
02:00
Rennes
?-?
Toulouse
-3/4

Lịch bóng đá Hàn Quốc

12:00
Jeonbuk Hyundai Motors
?-?
Gwangju Football Club
-1/4
12:00
FC Seoul
?-?
Pohang Steelers
0
14:30
Ulsan Hyundai FC
?-?
Gangwon FC
-3/4
14:30
Jeju United
?-?
Gimcheon Sangmu FC
-1/4
12:00
Suwon FC
?-?
Daejeon Citizen
0

Lịch bóng đá J-League 1

12:00
Albirex Niigata
?-?
Consadole Sapporo
-1/4
12:00
Avispa Fukuoka
?-?
Hiroshima Sanfrecce
+3/4
12:00
Jubilo Iwata
?-?
Nagoya Grampus
0
12:00
Yokohama Marinos
?-?
Shonan Bellmare
-1/2
13:00
Cerezo Osaka
?-?
Kawasaki Frontale
0
13:00
Kashima Antlers
?-?
Kyoto Sanga
-1/2
13:00
Machida Zelvia
?-?
Vissel Kobe
+1/4
14:00
Tokyo Verdy
?-?
FC Tokyo
0

Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

03:45
Portland Timbers
?-?
Los Angeles FC
+1/4
06:30
DC United
?-?
Orlando City
-1/2
06:30
New York City FC
?-?
New England Revolution
-3/4
06:30
New York Red Bulls
?-?
Chicago Fire
-1
06:30
Charlotte FC
?-?
Toronto FC
-1
06:30
Montreal Impact
?-?
FC Cincinnati
0
07:30
Minnesota United FC
?-?
Houston Dynamo
-1/4
07:30
FC Dallas
?-?
Seattle Sounders
+1/4
07:30
FC Kansas City
?-?
Inter Miami
-1/4
08:30
Real Salt Lake
?-?
Columbus Crew
-1/4
09:30
Vancouver Whitecaps
?-?
Los Angeles Galaxy
-1/2
09:30
San Jose Earthquakes
?-?
Colorado Rapids
-1/4

Lịch bóng đá VĐQG Úc

12:30
Western United FC
?-?
Central Coast Mariners
+1/2
14:30
Brisbane Roar
?-?
Newcastle Jets
-3/4
16:45
Sydney FC
?-?
Western Sydney
-3/4
12:00
Melbourne City
?-?
Perth Glory
-1 1/2

Lịch bóng đá Giao Hữu đội tuyển quốc gia

15:30
China (nữ) U16
?-?
Paraguay (nữ) U16
16:00
Sweden U16
?-?
Denmark U16
16:00
USA (nữ) U16
?-?
Vietnam (nữ) U16
17:00
Belgium U16
?-?
Holland U16
20:30
Turkey (nữ) U16
?-?
Botswana (nữ) U16
20:30
Uganda (nữ) U16
?-?
Wales (nữ) U16

Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

17:00
Tanjong Pagar Utd
?-?
Albirex Niigata FC
17:00
Geylang United FC
?-?
Lion City Sailors
23:30
Shabab Al Ahli
?-?
Al Duhail

Lịch bóng đá Hạng nhất Anh

02:00
Plymouth Argyle
?-?
Leicester City
+1 1/4
18:30
Leeds United
?-?
Blackburn Rovers
-1 1/2
21:00
Southampton
?-?
Watford
-1 1/4
21:00
Birmingham City
?-?
Coventry City
+1/4
21:00
Swansea City
?-?
Rotherham United
-1 1/4
21:00
Bristol City
?-?
Huddersfield Town
-1/4
21:00
West Brom
?-?
Sunderland A.F.C
-1/2
21:00
Hull City
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
-1/2
21:00
Ipswich Town
?-?
Middlesbrough
-3/4
21:00
Millwall
?-?
Cardiff City
-1/2
21:00
Preston North End
?-?
Norwich City
+1/4
21:00
Sheffield Wednesday
?-?
Stoke City
0

Lịch bóng đá Bồ Đào Nha

02:15
Gil Vicente
?-?
Sporting CP
+1 1/2
21:30
Vitoria Guimaraes
?-?
SC Farense
-1
00:00
FC Porto
?-?
FC Famalicao
-1 3/4
02:30
Estoril
?-?
Sporting Braga
+3/4

Lịch bóng đá Hà Lan

01:00
Excelsior SBV
?-?
Volendam
-3/4
21:30
PSV Eindhoven
?-?
Vitesse Arnhem
-3
23:45
AZ Alkmaar
?-?
RKC Waalwijk
-1 1/2
02:00
Almere City FC
?-?
Sparta Rotterdam
0

Lịch bóng đá VĐQG Thụy Điển

20:00
Mjallby AIF
?-?
AIK Solna
0
22:30
Vasteras SK FK
?-?
Halmstads
-3/4

Lịch bóng đá Scotland

21:00
Aberdeen
?-?
Dundee
-1/2
21:00
Celtic FC
?-?
Saint Mirren
-2
21:00
Heart of Midlothian
?-?
Livingston
-1 1/4
21:00
Motherwell
?-?
Hibernian
0
21:00
Saint Johnstone
?-?
Kilmarnock
+1/2

Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ

00:30
Neuchatel Xamax
?-?
Aarau
-1/4
01:15
Schaffhausen
?-?
Vaduz
0
22:59
Thun
?-?
Bellinzona
-1 1/4
22:59
Baden
?-?
FC Sion
+1 1/2

Lịch bóng đá Thụy Sĩ

22:59
Grasshopper
?-?
Lugano
+1/4
22:59
Lausanne Sports
?-?
FC Zurich
0
01:30
St. Gallen
?-?
Yverdon
-1 1/4

Lịch bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

00:00
Trabzonspor
?-?
Sivasspor
-3/4
17:30
Kasimpasa
?-?
Konyaspor
-1/2
20:00
Ankaragucu
?-?
Gazisehir Gaziantep
-1/2
22:59
Adana Demirspor
?-?
Kayserispor
-1/2
22:59
Besiktas JK
?-?
Samsunspor
-3/4

Lịch bóng đá Ba Lan

01:30
Pogon Szczecin
?-?
Ruch Chorzow
-1
20:00
Stal Mielec
?-?
Widzew lodz
0
22:30
Puszcza Niepolomice
?-?
Lech Poznan
+3/4
01:00
Rakow Czestochowa
?-?
Legia Warszawa
-1/4

Lịch bóng đá Na Uy

22:59
Fredrikstad
?-?
Sarpsborg 08
0

Lịch bóng đá Hạng nhì Quốc gia Việt Nam

15:00
Lâm Đồng
?-?
An Giang
16:00
Tiền Giang
?-?
Van Hien University
18:00
FC TP.HCM 2
?-?
Vĩnh Long

Lịch bóng đá VĐQG Mexico

08:05
Queretaro FC
?-?
Mazatlan FC
-1/2
10:00
Puebla
?-?
CDSyC Cruz Azul
+1 1/4
10:00
Necaxa
?-?
Santos Laguna
-1/4
06:00
Pachuca
?-?
Chivas Guadalajara
-1/4
08:05
Club America
?-?
Toluca
-1/2
10:00
Monterrey
?-?
Tigres UANL
-1/4

Lịch bóng đá Trung Quốc

14:30
Henan Football Club
?-?
Nantong Zhiyun
-1/2
18:35
Shanghai Shenhua
?-?
Beijing Guoan
-1

Lịch bóng đá Nga

18:00
FK Sochi
?-?
Spartak Moscow
0
20:30
Terek Grozny
?-?
Baltika Kaliningrad
-1/4
21:00
FC Krasnodar
?-?
Zenit St. Petersburg
+1/4
23:30
Lokomotiv Moscow
?-?
CSKA Moscow
0

Lịch bóng đá VĐQG Slovakia

20:30
Slovan Bratislava
?-?
Dunajska Streda
-3/4
22:59
Dukla Banska Bystrica
?-?
Michalovce
-3/4
22:59
FK Kosice
?-?
MFK Skalica
-1/2
22:59
Trencin
?-?
Zlate Moravce
-1 1/2

Lịch bóng đá VĐQG Bỉ

01:45
Sint-Truidense
?-?
Standard Liege
-1/4
21:00
Jeunesse Molenbeek
?-?
KAS Eupen
-1/4
23:15
Mechelen
?-?
Westerlo
-3/4
01:45
Racing Genk
?-?
Cercle Brugge
-1/2

Lịch bóng đá VĐQG Croatia

21:50
NK Varteks Varazdin
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
0
00:00
HNK Gorica
?-?
Dinamo Zagreb
+1 1/4

Lịch bóng đá Serie B Italia

01:30
Modena
?-?
Catanzaro
-1/2
19:00
Pisa
?-?
Feralpisalo
-1/2
19:00
Sampdoria
?-?
SudTirol
-1/2
19:00
Cittadella
?-?
Ascoli
-1/4
19:00
Como
?-?
Bari
-3/4
19:00
Cremonese
?-?
Ternana
-1
21:15
Cosenza Calcio 1914
?-?
Palermo
0
21:15
Lecco
?-?
A.C. Reggiana 1919
+1/4
21:15
Parma
?-?
Spezia
-3/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

01:30
Leganes
?-?
RCD Espanyol
-1/4
21:15
Sporting Gijon
?-?
FC Cartagena
-3/4
23:30
Valladolid
?-?
Eldense
-3/4
02:00
Levante
?-?
SD Amorebieta
-3/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00
CF Os Belenenses
?-?
Viseu
+1/4
20:00
Uniao Leiria
?-?
Vilaverdense
-3/4
21:30
CD Tondela
?-?
Penafiel
-1/2
21:30
SL Benfica B
?-?
AVS Futebol SAD
0

Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp

20:00
Ajaccio
?-?
Saint Etienne
+1/2
00:00
Stade Lavallois MFC
?-?
FC Annecy
-1/4
00:00
Quevilly
?-?
AJ Auxerre
+1/2
00:00
Troyes
?-?
Paris FC
+1/4
00:00
Valenciennes
?-?
Pau FC
+1/4
00:00
Bordeaux
?-?
Bastia
-1/2
00:00
Caen
?-?
Rodez Aveyron
-1/4
00:00
Concarneau
?-?
Amiens
0
00:00
USL Dunkerque
?-?
Guingamp
+1/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Đức

23:30
Greuther Furth
?-?
Kaiserslautern
+1/4
23:40
Hertha Berlin
?-?
Hansa Rostock
0
18:00
Holstein Kiel
?-?
VfL Osnabruck
-1 1/4
18:00
SC Paderborn 07
?-?
Karlsruher SC
-1/4
18:00
SV Wehen Wiesbaden
?-?
Fortuna Dusseldorf
+1/2
01:30
Schalke 04
?-?
Nurnberg
-3/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

12:00
JEF United Ichihara Chiba
?-?
Oita Trinita
-1/2
12:00
Mito Hollyhock
?-?
Tochigi SC
-1/2
12:00
Vegalta Sendai
?-?
Montedio Yamagata
-1/4
12:00
V-Varen Nagasaki
?-?
Tokushima Vortis
-1/2
14:00
Ban Di Tesi Iwaki
?-?
Shimizu S-Pulse
+1/2
14:00
Ehime FC
?-?
Kagoshima United
0
12:00
Blaublitz Akita
?-?
Fagiano Okayama
0
12:00
Roasso Kumamoto
?-?
Ventforet Kofu
+1/4
12:00
Renofa Yamaguchi
?-?
Thespa Kusatsu
-3/4
12:00
Yokohama FC
?-?
Fujieda MYFC
-1 1/4

Lịch bóng đá VĐQG Ireland

01:45
Drogheda United
?-?
Derry City
+3/4
01:45
Dundalk
?-?
St. Patricks Athletic
+1/4
01:45
Shelbourne
?-?
Bohemians
-1/2
01:45
Waterford United
?-?
Galway United
+1/4
02:00
Shamrock Rovers
?-?
Sligo Rovers
-1 1/2

Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan

01:00
De Graafschap
?-?
SC Telstar
-1
01:00
FC Oss
?-?
Roda JC
+1/2
01:00
Willem II
?-?
AZ Alkmaar (Youth)
-3/4
01:00
NAC Breda
?-?
Dordrecht
-1/4
01:00
ADO Den Haag
?-?
Helmond Sport
-1
01:00
FC Eindhoven
?-?
Jong PSV Eindhoven (Youth)
-1/4
01:00
Emmen
?-?
MVV Maastricht
-3/4

Lịch bóng đá VĐQG Slovenia

20:00
NK Rogaska
?-?
NK Publikum Celje
+1

Lịch bóng đá VĐQG Romania

00:30
CS Universitatea Craiova
?-?
Farul Constanta
-1/2
21:00
FC Voluntari
?-?
FC Otelul Galati
0
01:30
Universitaea Cluj
?-?
Petrolul Ploiesti
-1/2

Lịch bóng đá VĐQG Brazil

04:30
Criciuma
?-?
Juventude
-1/4
04:30
Internacional RS
?-?
Bahia
-3/4
07:00
Fluminense RJ
?-?
Bragantino
-1/2
07:00
Sao Paulo
?-?
Fortaleza
-1/2

Lịch bóng đá Đan Mạch

00:00
Odense BK
?-?
Viborg
0

Lịch bóng đá VĐQG Chile

04:30
Union Espanola
?-?
Everton CD
-1/4
07:00
Municipal Iquique
?-?
Univ Catolica
-1/4

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria

00:15
CSKA Sofia
?-?
Pirin Blagoevgrad
-1
21:45
Slavia Sofia
?-?
FC Hebar Pazardzhik
-1 1/2
00:15
Cherno More Varna
?-?
Levski Sofia
-1/4

Lịch bóng đá VĐQG Argentina

05:30
Estudiantes La Plata
?-?
Boca Juniors
0
03:00
Club Atletico Tigre
?-?
Club Atlético Unión
+1/4
05:00
CA Huracan
?-?
Atletico Tucuman
-1/2

Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan

01:30
Motor Lublin
?-?
Arka Gdynia
+1/4
01:30
Resovia Rzeszow
?-?
Stal Rzeszow
0
20:00
GKS Katowice
?-?
Odra Opole
-3/4
22:30
Wisla Plock
?-?
Wisla Krakow
0
01:00
Chrobry Glogow
?-?
Miedz Legnica
+1/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Nga

15:00
FK Ural-2
?-?
Uralets Nizhny Tagil
17:00
Amkar Perm
?-?
FK Volna Nizhegorodskaya
17:00
Chertanovo Moscow
?-?
Rodina Moskva III
18:00
FK Ryazan
?-?
FK Spartak Tambov
18:00
Dinamo Moscow B
?-?
Zenit-2 St.Petersburg
18:30
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
?-?
Znamya Truda
19:00
FC Lada Togliatti
?-?
Krylia Sovetov II
19:00
Nosta Novotroitsk
?-?
Dinamo Barnaul
19:00
FK Orenburg-2
?-?
Rubin Kazan B
19:00
Spartak Nalchik
?-?
FC Sevastopol
19:00
Dinamo Saint Petersburg
?-?
Luki Energiya
19:00
FK Angusht Nazran
?-?
FK Astrakhan
20:00
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
?-?
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
?-?
FK Kuban Kholding
20:30
Akron Togliatti B
?-?
Dynamo Kirov
21:00
Legion Dynamo
?-?
FK Pobeda Junior
21:00
Rubin Yalta
?-?
Dinamo Makhachkala B
11:00
SKA Khabarovsk II
?-?
Dinamo Vladivostok

Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

12:00
Gyeongnam FC
?-?
Chungbuk Cheongju
-1/4
14:30
Bucheon FC 1995
?-?
Seongnam FC
-1/4
14:30
Busan I Park
?-?
FC Anyang
0
12:00
Jeonnam Dragons
?-?
Ansan Greeners FC
-3/4

Lịch bóng đá Hạng 3 Pháp

00:30
Chateauroux
?-?
Le Mans
-1/4
00:30
Dijon
?-?
Orleans US 45
0
00:30
Marignane Gignac
?-?
Red Star FC 93
0
00:30
Nimes
?-?
Versailles 78
-1/4
00:30
Villefranche
?-?
FC Rouen
0
00:30
Cholet So
?-?
Sochaux
+1/4
00:30
Avranches
?-?
Epinal
-1/4

Lịch bóng đá Hạng 4 Anh

21:00
Harrogate Town
?-?
Sutton United
0
21:00
Milton Keynes Dons
?-?
Mansfield Town
0
21:00
Newport County
?-?
Tranmere Rovers
+1/4
21:00
Salford City
?-?
Bradford City
0
21:00
Stockport County
?-?
Morecambe
-1 1/2
21:00
Swindon Town
?-?
AFC Wimbledon
+1/4
21:00
Crawley Town
?-?
Colchester United
-1/4
21:00
Walsall
?-?
Notts County
-1/4
21:00
Crewe Alexandra
?-?
Grimsby Town
-1/4
21:00
Wrexham
?-?
Forest Green Rovers
-1 1/4
21:00
Doncaster Rovers
?-?
Accrington Stanley
-3/4
21:00
Gillingham
?-?
Barrow
0

Lịch bóng đá Hạng 3 Đức

00:00
MSV Duisburg
?-?
SV Waldhof Mannheim
0
19:00
SC Verl
?-?
Erzgebirge Aue
-1/4
19:00
Viktoria koln
?-?
Hallescher FC
-1/4
19:00
Unterhaching
?-?
VFB Lubeck
-1/4
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
?-?
Ingolstadt
+1/2
19:00
SSV Ulm 1846
?-?
Preuben Munster
-1/4
21:30
Saarbrucken
?-?
SV Sandhausen
-1/2

Lịch bóng đá VĐQG Venezuela

06:00
Monagas SC
?-?
Zamora Barinas
-3/4
03:00
Portuguesa FC
?-?
Estudiantes Merida FC
-3/4
06:00
Angostura FC
?-?
CD Hermanos Colmenares
-1/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland

01:45
Greenock Morton
?-?
Dundee United
+3/4
21:00
Airdrie United
?-?
Dunfermline Athletic
-1/4
21:00
Ayr United
?-?
Arbroath
-1 1/4
21:00
Queen's Park
?-?
Inverness
0
21:00
Raith Rovers
?-?
Partick Thistle
-1/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

00:00
Manisa BB Spor
?-?
Eyupspor
-1/2
17:30
Keciorengucu
?-?
Genclerbirligi
0
20:00
Boluspor
?-?
Umraniyespor
-1/4
22:59
Altay Spor Kulubu
?-?
Corum Belediyespor
+2 1/2

Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico

06:05
Alebrijes de Oaxaca
?-?
Monarcas Morelia
-1/4

Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

00:00
Lunds BK
?-?
Eskilsminne IF
-1/4
18:00
Vasalunds IF
?-?
Taby
-3/4
18:00
Angelholms FF
?-?
FC Rosengard
+1/4
18:00
Pitea IF
?-?
AFC Eskilstuna
0
18:00
FC Stockholm Internazionale
?-?
Karlbergs BK
-1 1/4
18:00
Onsala BK
?-?
Ljungskile
0
21:00
Jonkopings Sodra IF
?-?
Falkenberg
+1/4
21:00
Assyriska United IK
?-?
Sollentuna United
-1
21:00
Torslanda IK
?-?
BK Olympic
0

Lịch bóng đá Hạng 2 Romania

15:00
Concordia Chiajna
?-?
CSM Slatina
15:00
Alexandria
?-?
Arges
15:00
Scolar Resita
?-?
Metaloglobus
-1/4
15:00
CSA Steaua Bucuresti
?-?
Progresul Spartac
15:00
Unirea Dej
?-?
ACS Dumbravita
-1/4
15:00
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
?-?
Chindia Targoviste
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
?-?
Corvinul Hunedoara

Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan

01:00
OKS Stomil Olsztyn
?-?
Polonia Bytom
-1/4
20:10
Stal Stalowa Wola
?-?
Olimpia Elblag
-1/2
22:00
KP Calisia Kalisz
?-?
Sandecja Nowy Sacz
-3/4
00:00
Chojniczanka Chojnice
?-?
Hutnik Krakow
-1/2

Lịch bóng đá Hạng 2 Serbia

21:00
Jedinstvo UB
?-?
FK Dubocica
21:00
Macva Sabac
?-?
OFK Beograd
21:00
Sevojno Uzice
?-?
FK Graficar Beograd
21:00
Semendrija 1924
?-?
FK Radnicki Sremska Mitrovica

Lịch bóng đá Hạng 2 Moldova

20:00
Olimp Comrat
?-?
FCM Ungheni
20:00
Saxan Ceadir Lunga
?-?
FC Floresti
20:00
CF Sparta Selemet
?-?
Drochia

Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia

20:30
Bistrica
?-?
NK Primorje
22:00
MNK FC Ljubljana
?-?
NK Fuzinar
22:15
ND Gorica
?-?
Triglav Gorenjska

Lịch bóng đá Ethiopia Premier League

20:00
Welkite Ketema
?-?
Shashemene Kenema FC
22:59
Mekelakeya
?-?
Ethiopian Insurance FC

Lịch bóng đá Gambia Division 2

23:30
RS Tallinding
?-?
Gambia Ports Authority
0
23:30
Immigration FC
?-?
Latrikunda Utd
0
23:30
Gunjur United
?-?
Jarra West FC
0
23:30
Medina United FC
?-?
Kanifing East FC
23:30
Jam City
?-?
Harts
23:30
Gambian Dutch Lions
?-?
BK Milan

Lịch bóng đá Albania Division 2

20:00
KS Elbasani
?-?
Apolonia Fier
20:00
KS Bylis
?-?
KS Korabi Peshkopi
20:00
Luzi 2008
?-?
Lushnja KS
20:00
Tomori berat
?-?
Burreli

Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch

00:00
Horsholm-Usserod IK
?-?
Bronshoj
0
17:00
Glostrup FK
?-?
Allerod
18:00
Frederikssund IK
?-?
Nr. sundby
18:00
Karlslunde IF
?-?
Tarnby FF
19:00
Skjold
?-?
Gorslev IF
19:00
Næstved IF 2
?-?
Ledoje-Smorum Fodbold

Lịch bóng đá Bulgaria B PFG

19:00
FC Maritsa 1921
?-?
Septemvri Sofia
21:00
Sportist Svoge
?-?
Ludogorets Razgrad II
21:00
Yantra Gabrovo
?-?
Litex Lovech
21:00
FC Bdin Vidin
?-?
PFK Montana
21:00
Belasitsa Petrich
?-?
Strumska Slava
21:00
FK Chernomorets 1919 Burgas
?-?
Chernomorets Balchik
21:00
Marek Dupnitza
?-?
FC Dunav Ruse

Lịch bóng đá Tanzania Ligue 1

18:00
Geita Gold
?-?
Mtibwa Sugar
20:00
Ihefu SC
?-?
Simba Sports Club
20:00
Tabora United FC
?-?
JKT Tanzania
22:59
Kagera Sugar
?-?
Dodoma Jiji FC

Lịch bóng đá Korea League 4

11:00
Jungnang Chorus Mustang FC
?-?
Daejeon Hana Citizen II
-1/4
12:00
Sejong Vanesse FC
?-?
Jeonju Citizen FC
13:00
Dangjin Citizen
?-?
Pyeongchang FC
12:00
Geoje Citizen
?-?
Pyeongtaek Citizen
12:00
Seoul United
?-?
Namyangju Citizen

Lịch bóng đá Conmebol-Sudamericano WomenU20

04:00
Bolivia (nữ) U20
?-?
Venezuela (nữ) U20
+2 3/4
06:30
Brasil (nữ) U20
?-?
Chile (nữ) U20
-2 1/4
04:00
Paraguay (nữ) U20
?-?
Uruguay (nữ) U20
06:30
Ecuador (nữ) U20
?-?
Peru (nữ) U20

Lịch bóng đá Australia Queensland State Women's Premier League

11:45
Logan Lightning (nữ)
?-?
Virginia United SC (nữ)
13:15
Gold Coast city (nữ)
?-?
Peninsula Power (nữ)
15:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
?-?
Souths United SC (nữ)
10:15
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
?-?
Mitchelton (nữ)

Lịch bóng đá Canadian Premier League

00:00
Atletico Ottawa
?-?
York United FC
03:00
Forge FC
?-?
Cavalry FC
06:00
Pacific FC
?-?
HFX Wanderers FC

Lịch bóng đá England Conference North Division

21:00
Chorley FC
?-?
Banbury United
-2
21:00
Curzon Ashton FC
?-?
Gloucester City
-2
21:00
Darlington
?-?
Farsley Celtic
-3/4
21:00
Kings Lynn
?-?
Peterborough Sports
-1/4
21:00
Scunthorpe United
?-?
Blyth Spartans
-1 1/4
21:00
Southport FC
?-?
Rushall Olympic
0
21:00
Tamworth
?-?
South Shields
0
21:00
Warrington Town AFC
?-?
Hereford FC
0
21:00
Alfreton Town
?-?
Spennymoor Town
-1/2
21:00
Boston United
?-?
Scarborough
-1/2
21:00
Brackley Town
?-?
Chester FC
-1/4
21:00
Buxton FC
?-?
Bishop's Stortford
-2 1/4

Lịch bóng đá Hungary U19 2nd Division

16:00
Ujpest FC U19
?-?
NergihasaU19
17:00
BVSC Zuglo U19
?-?
Fonix Gold U19

Lịch bóng đá Uganda Cup

19:00
BUL FC
?-?
Kampala City Council FC

Lịch bóng đá Latvia Division 2

18:00
Valmieras FK II
?-?
Tukums-2000 II
22:00
FK Smiltene BJSS
?-?
Saldus SS/Leevon
22:59
Riga FC II
?-?
Super Nova

Lịch bóng đá Croatia 2.HNL

19:50
NK Orijent Rijeka
?-?
NK Zrinski Jurjevac
21:30
NK Dugopolje
?-?
Radnik Sesvete

Lịch bóng đá Switzerland W Nationalliga B

22:59
Yverdon (nữ)
?-?
Winterthur (nữ)
22:59
FC Zurich II (nữ)
?-?
Biel Bienne (nữ)
01:00
Etoile Carouge (nữ)
?-?
Wil 1900 (nữ)

Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3

19:00
Erokspor
?-?
Bursaspor
19:00
Bursa Niluferspor AS
?-?
Ankaraspor FK
19:00
Menemen Belediye Spor
?-?
Iskenderun FK
19:00
Sariyer
?-?
Duzcespor
19:00
Celspor
?-?
Nazillispor
-1 1/4

Lịch bóng đá Brazil women's League

06:00
Palmeiras SP (nữ)
?-?
Kindermann (nữ)
06:30
Santos (nữ)
?-?
SC Corinthians Paulista (nữ)
+1 3/4
01:00
America Mineiro (nữ)
?-?
Atletico Mineiro (nữ)
02:00
Cruzeiro MG (nữ)
?-?
Real Brasilia FC (nữ)

Lịch bóng đá Brazil Campeonato Rondoniense

02:30
Porto Velho/RO
?-?
Ji-Parana FC

Lịch bóng đá Australia U20

12:00
Stirling Macedonia U20
?-?
Fremantle City U20
12:00
Inglewood United U20
?-?
FloreatAthena U20
12:00
Bayswater U20
?-?
Perth RedStar FC U20
12:00
Olympic Kingsway U20
?-?
Perth Glory FC U20
12:00
Western Knights U20
?-?
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
?-?
Balcatta U20

Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ

03:00
Loudoun United
?-?
Memphis 901
+1/4
06:00
Indy Eleven
?-?
Charleston Battery
+1/2
06:30
Rhode Island
?-?
Pittsburgh Riverhounds
07:30
San Antonio
?-?
Orange County Blues FC
-1/4
08:00
El Paso Locomotive FC
?-?
Oakland Roots
-1/4
09:00
Sacramento Republic FC
?-?
FC Tulsa
-3/4
09:00
Monterey Bay FC
?-?
Las Vegas Lights
-1/4
09:30
Phoenix Rising FC
?-?
Colorado Springs Switchbacks FC
-3/4

Lịch bóng đá Argentina Torneo B

01:00
Estrella de Berisso
?-?
Social Atletico Television
-3/4
01:30
Deportivo Camioneros
?-?
Ezeiza
-1 1/4

Lịch bóng đá VĐQG Iran

23:30
Persepolis
?-?
Malavan
-1/4

Lịch bóng đá England Ryman(Isthmian) League Premier Division

21:00
Hashtag United
?-?
Concord Rangers
-1 3/4
21:00
Hastings United
?-?
Whitehawk
-3/4
21:00
Horsham
?-?
Cray Wanderers
-3/4
21:00
lewes
?-?
Kingstonian
21:00
Margate
?-?
Hornchurch
+1
21:00
Billericay Town
?-?
Cheshunt
-3/4
21:00
Wingate Finchley
?-?
Haringey Borough
-1 1/2
21:00
Canvey Island
?-?
Dulwich Hamlet
+1/4
21:00
Carshalton Athletic FC
?-?
Bognor Regis Town
-3/4
21:00
Chatham Town
?-?
Folkestone
-1
21:00
Enfield Town
?-?
Potters Bar Town
-3/4

Lịch bóng đá Norway Division 1 Women

18:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
?-?
Tromso (nữ)
19:00
Fortuna Alesund (nữ)
?-?
KIL/Hemne (nữ)
20:00
Avaldsnes (nữ)
?-?
Viking (nữ)
20:00
Honefoss (nữ)
?-?
FK Fyllingsdalen (nữ)

Lịch bóng đá Slovakia 2. Liga

00:00
TJ Spartak Myjava
?-?
KFC Komarno
+1/2
21:00
MSK Puchov
?-?
Spisska Nova Ves
-1 1/4
21:00
Tatran LM
?-?
Povazska Bystrica
-1/2
21:00
Slavoj Trebisov
?-?
Humenne
+1/4

Lịch bóng đá Portugal Liga 3

17:00
Sporting Braga II
?-?
Varzim
-1/2
21:00
Atletico Clube Purtugal
?-?
Alverca
+1
21:00
Amora FC
?-?
FC Caldas
+1/4
21:00
Dezembro
?-?
Pero pinheiro
-1
22:59
Sporting CP B
?-?
Oliveira Hospital
-3/4
23:30
Academica Coimbra
?-?
FC Felgueiras
+1/4

Lịch bóng đá Colombia Copa Premier

03:30
Boca Juniors De Cali
?-?
Tigres Zipaquira
-1/4
04:00
Union Magdalena
?-?
Atletico FC
-1

Lịch bóng đá Faroe Islands Division 1

20:00
B71 Sandur
?-?
TB/FCS/Royn

Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia

14:00
Cockburn City
?-?
Murdoch Uni Melville
14:00
Sorrento F.C.
?-?
Willip
14:00
Mandurah City
?-?
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
?-?
Kingsley Westside
14:00
Gosnells City
?-?
Rocking ham City
16:00
Dianella White Eagles
?-?
UWA-Nedlands FC

Lịch bóng đá Algeria CUP

23:30
USM Alger
?-?
RC Bougaa
23:30
CR Belouizdad
?-?
ES Mostaganem
-1/4
23:30
CS Constantine
?-?
ES Ben Aknoun

Lịch bóng đá England Conference

21:00
Bromley
?-?
Solihull Moors
-1/2
21:00
Ebbsfleet United
?-?
Altrincham
-1/4
21:00
Halifax Town
?-?
Barnet
+1/4
21:00
Hartlepool United
?-?
Dagenham Redbridge
0
21:00
Kidderminster Harriers
?-?
Eastleigh
-1/2
21:00
Maidenhead United
?-?
Gateshead
+1/4
21:00
Oxford City
?-?
Oldham Athletic
+1
21:00
Rochdale
?-?
Dorking
-3/4
21:00
AFC Fylde
?-?
Southend United
+1/4
21:00
Wealdstone FC
?-?
Chesterfield
+1/2
21:00
York City
?-?
Woking
0
23:30
Aldershot Town
?-?
Boreham Wood
-1/4

Lịch bóng đá Luxembourg Promotion DHonneur

00:00
Bettembourg
?-?
Koeppchen Wormeldange

Lịch bóng đá Netherlands U21 League (cup)

16:30
Dordrecht Reserve
?-?
Volendam U21
17:00
IJsselmeervogels U21
?-?
ASV De Dijk U21
17:00
AFC Reserve
?-?
FC Den Bosch U21
18:00
MVV Maastricht U21
?-?
USV Hercules U21
19:45
NEC U21
?-?
PEC Zwolle U21

Lịch bóng đá Botola 2

22:59
Chabab Atlas Khenifra
?-?
DHJ Difaa Hassani Jadidi
22:59
CODM Meknes
?-?
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Ittifaq Marrakech
?-?
USM Oujda
22:59
Olympique Dcheira
?-?
Kawkab de Marrakech

Lịch bóng đá Japanese WE League

11:00
Albirex Niigata (nữ)
?-?
Omiya Ardija (nữ)
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
?-?
Nagano Parceiro (nữ)
12:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
?-?
AS Elfen Sayama (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
?-?
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
?-?
Nojima Stella (nữ)

Lịch bóng đá Primera Division de Colombiano-Apertura

06:05
Deportes Tolima
?-?
Aguilas Doradas
-3/4
08:15
Deportivo Cali
?-?
America de Cali
+1/4
02:00
Fortaleza F.C
?-?
Deportiva Once Caldas
-1/2
03:00
Deportivo Pasto
?-?
La Equidad
04:10
Independiente Santa Fe
?-?
Atletico Nacional Medellin
-1/4
06:20
Atletico Junior Barranquilla
?-?
Envigado FC
-1 1/4
08:30
Deportivo Pereira
?-?
Jaguares de Cordoba
-3/4

Lịch bóng đá The lowlands of Scotland League

01:45
Hearts (R)
?-?
Boness Utd
-1/4
21:00
Linlithgow Rose
?-?
Tranent Juniors
21:00
Stirling University
?-?
Broomhill FC
21:00
Albion Rovers
?-?
Civil Service Strollers FC
21:00
Cowdenbeath
?-?
Gretna
21:00
East Kilbride
?-?
Berwick Rangers
21:00
East Stirlingshire
?-?
Celtic B
21:00
Cumbernauld Colts
?-?
Edinburgh University FC
21:00
Gala Fairydean
?-?
Caledonian Braves

Lịch bóng đá Phần Lan

00:00
Inter Turku
?-?
AC Oulu
0
18:00
Ilves Tampere
?-?
Gnistan Helsinki
-3/4
21:00
IFK Mariehamn
?-?
KuPs
+3/4

Lịch bóng đá French Championnat Amateur

00:30
Boulogne
?-?
Beauvais
-1/4
01:00
Chambly FC
?-?
Stade Briochin
-1/4
20:00
Toulouse FC II
?-?
Evian Thonon Gaillard
22:59
Frejus St-Raphael
?-?
Jura Sud Foot
22:59
Blois
?-?
St Pryve St Hilaire
22:59
GRACES
?-?
Le Puy Foot 43 Auvergne
-1/4
22:59
Les Herbiers
?-?
Paris 13 Atletico
22:59
Toulon
?-?
Olympique Ales
22:59
Libourne Saint Seurin
?-?
Romorantin
22:59
Besancon
?-?
Bobigny A.C.
22:59
Saumur OL
?-?
FC Bergerac
22:59
Bourg Peronnas
?-?
Feignies
22:59
Trelissac
?-?
Bourges
22:59
Colmar
?-?
Haguenau
22:59
Creteil
?-?
Macon
22:59
Aubagne
?-?
Cannes AS
22:59
Fleury Merogis U.S.
?-?
Auxerre B
22:59
Bourgoin Jallieu
?-?
Hyeres
22:59
Aubervilliers
?-?
Lorient B
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
?-?
Racing Club de France
22:59
Dinan Lehon FC
?-?
AF Virois
22:59
Granville
?-?
Saint Malo
22:59
AS Furiani Agliani
?-?
Biesheim
22:59
Angouleme
?-?
Angers II
22:59
Saint Quentin
?-?
ES Wasquehal
23:30
Avoine
?-?
La Roche VF
00:00
CHAMALIERES
?-?
Andrezieux

Lịch bóng đá Aruba Division Di Honor

07:00
SV Dakota
?-?
Racing Club Aruba

Lịch bóng đá Albania Super league

20:00
KF Tirana
?-?
KS Perparimi Kukesi
22:59
Vllaznia Shkoder
?-?
KF Laci
22:59
Skenderbeu Korca
?-?
Teuta Durres

Lịch bóng đá NSW Premier League

14:30
Spirit FC
?-?
Hills Brumbies
-1/2
16:00
Marconi Stallions
?-?
Manly United
-1
16:00
St George Saints
?-?
Wollongong Wolves
+1
11:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
?-?
Sydney United
-1 1/4
12:00
Blacktown City Demons
?-?
Central Coast Mariners (Youth)
-2
12:00
Western Sydney Wanderers AM
?-?
St George City FA
-1/2

Lịch bóng đá Hạng 2 Áo

01:30
Floridsdorfer AC
?-?
Leoben
+1/4
01:00
SV Ried
?-?
SC Bregenz
-1 1/2

Lịch bóng đá Columbia women's League

01:00
Independiente Santa Fe (nữ)
?-?
Deportivo Pasto (nữ)
04:00
Cucuta Deportivo (nữ)
?-?
Independiente Medellin (nữ)
04:00
Junior (nữ)
?-?
Deportivo Pereira (nữ)
07:00
America de Cali (nữ)
?-?
Millonarios (nữ)
07:00
Atletico Nacional Medellin (nữ)
?-?
Deportivo Cali (nữ)

Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland

01:00
Dalvik Reynir
?-?
KF Fjallabyggdar
02:15
Hafnir
?-?
Ulfarnir
02:15
Hviti Riddarinn
?-?
Grindavik
+3
02:15
UMF Selfoss
?-?
Kari Akranes
-1 1/4
02:15
IH Hafnarfjordur
?-?
Ymir
-3/4
19:00
Tindastoll Sauda
?-?
Magni
20:00
Leiknir Reykjavik
?-?
Afturelding
20:00
Arborg
?-?
FC Arbaer
20:00
KA Asvellir
?-?
RB Keflavik
21:00
Grotta Seltjarnarnes
?-?
UMF Njardvik
21:00
IBV Vestmannaeyjar
?-?
KF Gardabaer
21:00
Vaengir Jupiters
?-?
Throttur Reykjavik
22:00
KH Hlidarendi
?-?
Fjolnir
22:30
KV Reykjavik
?-?
IR Reykjavik
22:59
HotturHuginn
?-?
Volsungur husavik
22:59
KFR Aegir
?-?
Haukar Hafnarfjordur

Lịch bóng đá Northern NSW U20 League

13:30
Northern Tigers U20
?-?
Blacktown Spartans U20
14:00
Rydalmere Lions FCU20
?-?
Macarthur Rams U20
14:00
Marconi Stallions U20
?-?
Manly United U20
14:00
Mt Druitt Town Rangers U20
?-?
UNSW FC U20
14:00
Dunbar Rovers FC U20
?-?
SD Raiders U20
14:00
St.George Saints U20
?-?
Wollongong Wolves U20
15:30
Hakoah Sydney City East U20
?-?
Bonnyrigg White Eagles U20
16:00
Dulwich Hill U20
?-?
Nepean FC U20
16:30
NWS Spirit FC U20
?-?
Hills Brumbies U20
09:30
Rockdale City Suns U20
?-?
Sydney Olympic U20

Lịch bóng đá Italian Youth League B

16:00
Ascoli Youth
?-?
Monopoli Youth
16:00
Benevento (Youth)
?-?
Ternana u20
16:00
Spezia U20
?-?
Cosenza Calcio Youth
17:30
Alessandria Youth
?-?
FC Sudtirol Youth
18:00
Palermo U20
?-?
Pisa U19
19:30
Crotone U19
?-?
Napoli Youth
19:30
Spal U19
?-?
Como U20
19:30
Venezia F.C. Youth
?-?
US Cremonese U20
20:00
Bari U19
?-?
Virtus Entella U20
20:00
FeralpiSalo Youth
?-?
Cittadella U20
20:00
Padova U19
?-?
Reggiana U20
20:00
Parma U20
?-?
AlbinoLeffe Youth
20:00
Renate U19
?-?
Brescia U20
20:00
Perugia Youth
?-?
Cesena U20
20:00
Sha LAN U19
?-?
Pescara Youth
20:00
Vicenza U20
?-?
Udinese U20

Lịch bóng đá VĐQG Đan Mạch nữ

19:00
Aalborg (nữ)
?-?
Thisted FC (nữ)
19:00
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
?-?
Brondby IF (nữ)
+1 1/4
19:00
Odense BK (nữ)
?-?
Osterbro IF (nữ)
19:00
Boldklubben AF 1893 (nữ)
?-?
Naestved HG (nữ)
00:00
Kolding BK (nữ)
?-?
Nordsjaelland (nữ)

Lịch bóng đá Malta Premier League

19:00
Floriana F.C.
?-?
Mosta FC
-1 1/2
21:15
Gzira United
?-?
Hamrun Spartans
+1 1/4

Lịch bóng đá Kenya Super League

17:00
Nairobi Star City
?-?
Muranga Seal
19:00
Nzoia United
?-?
Gor Mahia
19:00
Sofapaka FC
?-?
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
?-?
Bidco United
19:00
Kakamega Homeboyz
?-?
Kariobangi Sharks
20:00
KCB SC
?-?
Kenya Police FC

Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ

01:00
Unam Pumas (nữ)
?-?
Chivas Guadalajara (nữ)
+1/2

Lịch bóng đá Croatia 3.Division

20:00
Radnik Krizevci
?-?
DUGO SELO
21:30
Jadran Porec
?-?
Hrvace
22:00
NK Lucko
?-?
NK Udarnik Kurilovec
22:00
NK Uljanik
?-?
NK BUJE

Lịch bóng đá POL WD1

18:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
?-?
GKS Katowice (nữ)

Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana

01:30
Sportivo Dock Sud
?-?
Los Andes
-1/4
01:30
Excursionistas
?-?
Villa Dalmine
-1/2
01:30
Flandria
?-?
Ferrocarril Midland
0
01:30
Liniers
?-?
Comunicaciones BsAs
0
01:30
UAI Urquiza
?-?
Deportivo Laferrere
-1/4
01:30
Club Atletico Acassuso
?-?
Sacachispas
-1/2
01:30
Villa San Carlos
?-?
CA Fenix Pilar
0
01:30
Argentino de Merlo
?-?
Deportivo Armenio
0
06:00
San Martin Burzaco
?-?
Deportivo Merlo

Lịch bóng đá Latvian Higher League

20:00
Grobina
?-?
Metta/LU Riga
+1/4
22:00
Jelgava
?-?
FK Auda Riga
+3/4

Lịch bóng đá Northern Ireland IFA Championship

20:00
Ballyclare Comrades
?-?
Knockbreda
21:00
Institute FC
?-?
Annagh United
21:00
Portadown
?-?
HW Welders
21:00
Ards FC
?-?
Newington
21:00
Ballinamallard United
?-?
Dergview FC
21:00
Dundela
?-?
Bangor FC

Lịch bóng đá USA Women

07:00
Houston Dash (nữ)
?-?
Washington Spirit (nữ)
-1/2
08:30
Utah Royals (nữ)
?-?
Orlando Pride (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
?-?
Portland Thorns FC (nữ)
06:30
Racing Louisville (nữ)
?-?
San Diego Wave (nữ)
08:30
Chicago Red Stars (nữ)
?-?
Angel City FC (nữ)

Lịch bóng đá Australia Northern NSW Reserves League

09:30
Adamstown Rosebud Reserves
?-?
Cooks Hill United Reserves
09:30
New Lambton FC Reserves
?-?
Edgeworth Eagles Reserves
11:30
Valentine Phoenix Reserves
?-?
Weston Workers Reserves
13:00
Maitland FC Reserves
?-?
Lake Macquarie Reserves

Lịch bóng đá Chile Primera D

02:00
Puerto Montt
?-?
Deportes Rengo
04:30
Real Juventud San Joaquin
?-?
Melipilla

Lịch bóng đá Victorian State League Division 1

12:00
Bentleigh greens
?-?
North Geelong Warriors
-1
12:00
Melbourne Victory FC (Youth)
?-?
Brunswick City
12:00
Western United FC NPL
?-?
Werribee City

Lịch bóng đá Israel Youth League

15:00
Ashdod MS U19
?-?
Maccabi Haifa U19
15:00
Hapoel Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Kfar Saba U19
16:10
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
?-?
Hapoel Raanana Roei U19
16:20
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
?-?
Maccabi Petach Tikva U19
17:00
Hapoel Haifa U19
?-?
Hapoel Kiryat Shmona U19
22:00
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Hadera U19

Lịch bóng đá Nigerian Premier League

21:00
Doma United
?-?
Remo Stars
22:00
Bendel Insurance
?-?
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers International
?-?
Abia Warriors

Lịch bóng đá Kenya Super League

16:00
Nairobi United
?-?
Naivas FC
19:00
Dimba Patriots FC
?-?
MCF FC
19:00
Kibera Black Stars
?-?
SS Assad

Lịch bóng đá NSW Premier W-League

12:00
NWS Spirit (nữ)
?-?
Bulls Academy (nữ)

Lịch bóng đá Israel B League

17:00
Hapoel Kfar Shalem
?-?
Ironi Modiin
17:00
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
?-?
Maccabi Yavne
17:00
Hapoel Kaukab
?-?
Hapoel Bnei Zalfa
17:00
MS Ironi Kuseife
?-?
SC Maccabi Ashdod
17:00
Hapoel Migdal HaEmek
?-?
Hapoel Bueine
17:00
Ironi Nesher
?-?
Hapoel Kafr Kanna
17:00
Kiryat Yam SC
?-?
Maccabi Ata Bialik
17:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
?-?
Maccabi Ahi Nazareth
17:00
AS Ashdod
?-?
Hapoel Bikat Hayarden
17:00
Hapoel Bnei Lod
?-?
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
17:00
Sport Club Dimona
?-?
Agudat Sport Nordia Jerusalem
17:00
Hapoel Herzliya
?-?
Shimshon Tel Aviv
17:00
Shimshon Kafr Qasim
?-?
Hapoel Holon Yaniv
17:00
Hapoel Kfar Shalem
?-?
Ironi Modiin
17:00
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
?-?
Maccabi Yavne
17:00
MS Ironi Kuseife
?-?
SC Maccabi Ashdod
17:00
Shimshon Bnei Tayibe
?-?
Tzeirey Um El Fahem
17:00
AS Ashdod
?-?
Hapoel Bikat Hayarden
17:00
Sport Club Dimona
?-?
Agudat Sport Nordia Jerusalem
17:00
Tzeirey Kafr Kana
?-?
Hapoel Raanana
17:00
MS Hapoel Lod
?-?
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
17:00
Shimshon Kafr Qasim
?-?
Hapoel Holon Yaniv
17:00
Hapoel Herzliya
?-?
Shimshon Tel Aviv

Lịch bóng đá Australia Darwin Premier League

13:30
Mindil Aces
?-?
University Azzurri FC
-3/4
17:30
Casuarina FC
?-?
Darwin Hearts
-1/2

Lịch bóng đá Liga Nacional de Guatemala

03:00
CSD Municipal
?-?
Deportivo Xinabajul
-1 1/4
04:45
Deportivo Mixco
?-?
Coban Imperial
07:00
Antigua GFC
?-?
Xelaju MC
-1
09:00
CD Zacapa
?-?
Coatepeque
-1

Lịch bóng đá U19 Đan Mạch

16:45
Esbjerg U19
?-?
Horsens U19
18:00
FC Kobenhavn U19
?-?
Silkeborg U19
18:00
Nordsjaelland U19
?-?
BrondbyU19
18:00
Midtjylland U19
?-?
Odense BK U19
18:00
Lyngby Fodbold Club U19
?-?
Sonderjyske U19
18:00
Randers Freja U19
?-?
Aalborg BK U19
19:00
Aarhus AGF U19
?-?
Vejle U19

Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League

05:30
Knoxville troops
?-?
Omaha
+1/4
06:30
Charlotte Independence
?-?
Greenville Triumph
06:00
Forward Madison FC
?-?
Richmond Kickers
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Chattanooga Red Wolves

Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch

23:30
Herfolge Boldklub Koge
?-?
B93 Copenhagen
-1/4
23:30
Naestved
?-?
AC Horsens
-1/4
23:40
Hobro
?-?
Aalborg
+1/4
18:00
Kolding FC
?-?
Vendsyssel
-1/4
23:30
Helsingor
?-?
Hillerod Fodbold
+3/4

Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn nữ Iceland

20:30
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
?-?
IR Reykjavik (nữ)

Lịch bóng đá Australian cloth

15:00
North Pine United
?-?
Western Spirit
15:00
Newmarket SFC
?-?
Acacia Ridge
16:00
Springfield United
?-?
North Brisbane

Lịch bóng đá Cyprus 1 Division

21:00
Nea Salamis
?-?
Apollon Limassol FC
+1/4
22:00
Karmiotissa Polemidion
?-?
Doxa Katokopias
-1/2
22:59
Ethnikos Achnas FC
?-?
AE Zakakiou
-1 1/2

Lịch bóng đá FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga

20:00
Belasica Strumica
?-?
Kamenica-Sasa
20:00
KF Besa Doberdoll
?-?
FK Skopje
20:00
FK Ohrid 2004
?-?
FK Novaci
20:00
FK Osogovo
?-?
Detonit Plachkovica
20:00
Pelister Bitola
?-?
KF Arsimi
20:00
Pobeda Prilep
?-?
FK Kozuv
20:00
FK Teteks Tetovo
?-?
Vardar Negotino
20:00
FK Bashkimi
?-?
FK Karaorman

Lịch bóng đá WAUS WD1

16:00
Perth SC (nữ)
?-?
Balcatta (nữ)

Lịch bóng đá Tajikistan

18:00
FK Eskhata
?-?
CSKA Pamir Dushanbe
20:00
FC Istiklol Dushanbe
?-?
FC Khatlon

Lịch bóng đá Romania Liga 1 Women

17:00
Farul Constanta (nữ)
?-?
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)

Lịch bóng đá Serbia League Women

21:00
ZFK Masinac (nữ)
?-?
ZFK TSC (nữ)

Lịch bóng đá Tây Úc